



FOMU NA. TCB/FG/002

**FOMU YA MAOMBI YA KUHUISHA KIBALI CHA KUUZA KAHAWA MNADANI  
MSIMU WA 2020/2021 – MASHAMBA MAKUBWA (ESTATE)**

1. Jina la Shamba .....

2. Mmiliki wa Shamba .....

Anwani ya Shamba

Sehemu shamba lilipo

.....  
.....

.....  
.....

Email: .....

Phone No. ....

3. Ukubwa wa shamba (Hekari): .....

4. Aina ya Kahawa: ARABICA

ROBUSTA

5. Uzalishaji kwa msimu (Kgs)  
2019/2020

Matarajio ya uzalishaji (Kgs)  
2020/2021

6. Jina la kiwanda cha kukobolea kahawa .....

7. Taarifa za benki

*Je akaunti unayotumia ndio iliyotumika wakati wa msimu wa 2019/2020?*

NDIO

HAPANA

**Kama jibu ni NDIO jaza yafuatayo;**

- ❖ Jina la Akaunti .....
- ❖ Namba ya akaunti .....
- ❖ Jina la benki .....
- ❖ Aina ya Akaunti (weka tick)

TSH  USD

*Kama jibu ni HAPANA, Tafadhali ambatanisha nakala ya barua ya benki yenye taarifa sahihi.*

**ZINGATIA:** Fomu hii inahusu Mashamba makubwa yaliyopewa kibali cha kuuza kahawa kwa msimu wa 2019/2020 tu.

Sahihi .....