



FOMU NA. TCB/FG/002

**FOMU YA MAOMBI YA KUHUISHA KIBALI CHA KUUZA KAHAWA MNADANI
2020/2021 - AMCOS/ RCS**

1. Jina la Chama (Kama linavyosomeka kwenye cheti cha usajili)

.....
Anwani ya Chama AMCOS/RCS

Mahali Ofisi Ilipo

.....
.....

.....
.....

**2. Uzalishaji kwa msimu (Kgs)
2019/2020**

**Matarajio ya uzalishaji (Kgs)
2020/2021**

3. Jina la kiwanda cha kukobolea kahawa

.....

4. Taarifa za benki

Je akaunti unayotumia ndio iliyotumika wakati wa msimu wa 2019/2020?

NDIO

HAPANA

Kama jibu ni NDIO jaza yafuatayo;

- ❖ Jina la Akaunti
- ❖ Namba ya akaunti
- ❖ Jina la benki
- ❖ Aina ya Akaunti (weka tick)

TSH

USD

*Kama jibu ni **HAPANA**, Tafadhali ambatanisha nakala ya barua ya benki yenye taarifa sahihi.*

5. Uthibitisho wa Katibu na Mwenyekiti wa chama

JinaSahihi.....Na.Simu

JinaSahihi.....Na.Simu

ZINGATIA: Fomu hii inahusu Vyama Vya Ushirika vilivyopewa kibali cha kuuza kahawa kwa msimu wa 2019/2020 tu.